FOREVER 12A1
Đăng Nhập nào.. ^^! Chém Gió cho vui nào :)
FOREVER 12A1
Đăng Nhập nào.. ^^! Chém Gió cho vui nào :)
FOREVER 12A1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FOREVER 12A1

Tình bạn Tình Yêu! Linh Tinh xà beng!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» Doremon- chế CF.tập 1
Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeby bethuivn Mon Jun 04, 2012 8:54 am

» Bài viết về " mẹ"
Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Fri Jul 22, 2011 12:13 pm

» AlBum Ảnh 12a1k2009 No1
Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Fri Jul 22, 2011 12:13 pm

» có sự kiện lạ nhé...@@
Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeby Admin Mon Jun 20, 2011 9:29 pm

» KIỂM LÂM CHỈ THẾ THÔI
Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Tue Jun 07, 2011 7:37 pm

» ai thất tình vao đây chém gió đê
Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Tue Jun 07, 2011 7:25 pm

» BÀI THƠ TÌNH CỦA BL HOÀNG NAM
Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeby Admin Wed Feb 23, 2011 11:27 am

» 12a1 img (new version 2010)
Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Thu Jan 20, 2011 8:22 pm

» con gai xau nua ne
Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Wed Jan 19, 2011 9:16 am

» Khi nào con trai thích con gái
Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Wed Jan 19, 2011 9:10 am

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Top posters
namke
Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui EmptyAnh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_voting_barAnh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui Empty 
SiêuNhân_TánGái
Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui EmptyAnh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_voting_barAnh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui Empty 
Admin
KunSuSu
meek_91
all2
QuangBL
êva
ADpr0
oriole12291

Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui   Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeSat Mar 14, 2009 1:57 pm

Thanh niên nên lấy vợ sớm vì những lợi ích sau đây: 1. Vợ dạy cho ta tính phục thiện (sẵn sàng nhận lỗi tuy mình không làm gì sai cả) 2. Vợ dạy cho ta tính kiên nhẫn, chờ đợi không biết mệt (để vợ sửa soạn đi lễ, đi chùa, hay đi sắm đồ) 3. Vợ cho ta sức khỏe (cấm không cho hút thuốc lá, uống rượu, uống bia, đi chơi khuya với mấy thằng bạn cô hồn) 4. Vợ dạy cho ta sự tế nhị (không chê bai dù cơm khét, canh mặn) 5. Vợ dạy cho ta sự lễ phép (đi thưa về trình) 6. Vợ dạy cho ta sự rộng lượng (kiếm được bao nhiêu tiền tặng vợ hết) 7. Vợ là huấn luyện viên thể dục tại gia của ta (làm vườn, cắt cỏ, đổ rác, giặt quần a'o)
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
QuangBL
Cán bộ trông trẻ
QuangBL

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui   Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeSat Mar 14, 2009 6:02 pm

đc đây nhưng ma ghê quá
nghe chú chăc anh chết mất
Admin
Cán bộ trông trẻ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui   Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeSat Mar 14, 2009 9:12 pm

Nói Phét nó quen thân! mà công nhận thằng này dại Gái alắm!
http://chemgiohoi.com
namke
Cán bộ trông trẻ
namke

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui   Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeWed Mar 18, 2009 4:48 pm

anh ko bít Toi yeu em là thằng nào nhưng nghe nó nói làm anh nản quá:king:
https://www.facebook.com/profile.php?id=100001007928986
Admin
Cán bộ trông trẻ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui   Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeWed Mar 18, 2009 6:34 pm

Thằng Nam Thành Ngu quá! Tùng 9 đấy! Thằng mà cười ko nhìn thấy tổ quốc đâu ấy! :D :))
SiêuNhân_TánGái

SiêuNhân_TánGái

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui   Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeMon Apr 06, 2009 3:06 pm

Một cô vợ nghi ngờ chồng mình đang lăng nhăng với cô giúp việc nên đã nghĩ ra một kế hoạch để bắt quả tang anh chồng ham của lạ.
Một hôm cô chủ nhà cho người làm nghỉ một ngày rồi tối đó vào phòng của cô giúp việc, tắt hết đèn đóm trong phòng và lên giường nằm. Nửa đêm hôm đó có tiếng bước chân và một bóng người mở cửa bước vào phòng rồi leo lên giường của cô giúp việc. Đợi đến lúc anh chàng làm xong cái việc không nói ra thì ai cũng biết, cô vợ bất ngờ vừa bật đèn lên vừa hỏi:
- Ngạc nhiên không?
- Dĩ nhiên rồi, thưa cô! - Anh chàng lái xe cho gia chủ lắp bắp
http://www.langtu_12a1pro.org.vn
Admin
Cán bộ trông trẻ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui   Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitimeTue Apr 07, 2009 7:37 pm

hix! Em muon lam chang lai xe qua!
...... Dang MaU! :546152456:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui   Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui I_icon_minitime

Anh_Em_Ta_Lay_Vo_Di_Thui
Trang 1 trong tổng số 1 trang