FOREVER 12A1
Đăng Nhập nào.. ^^! Chém Gió cho vui nào :)
FOREVER 12A1
Đăng Nhập nào.. ^^! Chém Gió cho vui nào :)
FOREVER 12A1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FOREVER 12A1

Tình bạn Tình Yêu! Linh Tinh xà beng!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» Doremon- chế CF.tập 1
CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeby bethuivn Mon Jun 04, 2012 8:54 am

» Bài viết về " mẹ"
CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Fri Jul 22, 2011 12:13 pm

» AlBum Ảnh 12a1k2009 No1
CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Fri Jul 22, 2011 12:13 pm

» có sự kiện lạ nhé...@@
CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeby Admin Mon Jun 20, 2011 9:29 pm

» KIỂM LÂM CHỈ THẾ THÔI
CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Tue Jun 07, 2011 7:37 pm

» ai thất tình vao đây chém gió đê
CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Tue Jun 07, 2011 7:25 pm

» BÀI THƠ TÌNH CỦA BL HOÀNG NAM
CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeby Admin Wed Feb 23, 2011 11:27 am

» 12a1 img (new version 2010)
CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Thu Jan 20, 2011 8:22 pm

» con gai xau nua ne
CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Wed Jan 19, 2011 9:16 am

» Khi nào con trai thích con gái
CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Wed Jan 19, 2011 9:10 am

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Top posters
namke
CRY........ OR........SMILE EmptyCRY........ OR........SMILE I_voting_barCRY........ OR........SMILE Empty 
SiêuNhân_TánGái
CRY........ OR........SMILE EmptyCRY........ OR........SMILE I_voting_barCRY........ OR........SMILE Empty 
Admin
KunSuSu
meek_91
all2
QuangBL
êva
ADpr0
oriole12291

CRY........ OR........SMILE

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
smile

smile

CRY........ OR........SMILE Empty
Bài gửiTiêu đề: CRY........ OR........SMILE   CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeTue Aug 24, 2010 8:31 am

"Dẫu biết rằng cố quên là sẽ nhớ

Thì dặn lòng cố nhớ để mà quên"

Nhưng cố nhớ lại càng không thể quên.

Em đi, em đã đi thật xa, thật xa tôi rồi!

Sao em không mang luôn theo tình yêu của tôi đi dành cho em? Em bỏ lại tôi tình yêu của chính mình! Một giấc mơ bị bỏ ngỏ.

Hai năm trước lần đầu trông thấy em, thật khó để diễn tả lại cái cảm giác đó. Một cô bé hồn nhiên ngây thơ một ánh mắt đầu tiên tôi dành cho em một tình cảm và một tình yêu đầu đời của tôi là em. Thời gian cứ trôi và tình yêu cũng lớn dần theo nó. Lần đầu được ôm em, lần đầu được hôn em, một tình yêu trong sáng, một tình yêu đầu tiên của tôi, tim tôi như ngừng đập trong giât lát. Hạnh phúc, sung sướng hòa quyện vào nhau tôi đã biết em là của tôi. Bên em tôi tự hỏi thời gian sao trôi nhanh thế tôi muốn thời gian trôi qua thật lâu để được bên em nắm tay em và hôn lên môi em. Tôi vui tính, hồn nhiên luôn làm cho những người bên cạnh tôi có thể được vui vẻ em nói tôi trẻ con tôi cười và nói:"em vẫn còn ít tuổi hơn anh đó". Ôi! ước gì tôi không chỉ hơn em 1 tuổi, ước gì em vẫn đi học để tôi được chờ em những lúc tan học rồi 2 đứa lại tranh ghế trên xe bus và ngồi cùng nhau và em lại khẽ đặt lên vai tôi và làm một giấc ngủ. Khoảng thời gian đẹp nhất trong đời tôi đấy em có biết không?

Tôi ngại ngần khi nói yêu em. Không phải vì tôi ngại ngần vì tình yêu cuả mình, hay phân vân liệu đó có phải tình yêu không mà ngại ngần vì đó không phải là lần nói tiếng yêu thứ n như những kẻ khác. Những suy nghĩ của tôi cũng không hơn một đứa trẻ là mấy. Tôi tự cho là như vậy. Nhưng với tình yêu thì tôi là một kẻ si tình. Tôi biết điều đó. Tôi hiểu bản thân mình. Tôi yêu em hơn chính cả bản thân mình. Tôi có thể đánh đổi tất cả để có em và để em được vui. Cô bé của tôi em còn nhớ không? Em xét ngiệm bị viêm gan B và em đòi chia tay tôi. Hôm đó chắc có lẽ em không biết tôi đã khóc trước sân trường 1 hành động quá con nít. Nhưng người bạn thân nhất của tôi thì hiểu tôi và luôn an ủi tôi. Tôi muốn về ngay bên cạnh em để nói với em là dù em thế nào thì trong tôi tình yêu không bao giờ thay đổi. Hôm đó tôi đi tập quân sự không về nhà thay quần áo cởi giày mà đi luôn ra nhà em chắc em còn nhớ. Em có hiểu tình yêu mà tôi dành cho em lớn đến chừng nào không?

Một cánh cửa đóng lại. Tất cả những gì trong đó chỉ còn là dĩ vãng. Em đã có người yêu mới, em đeo theo tất cả, tất cả tình yêu niềm hy vọng vào tương lai mà tôi và em vẫn luôn ao ước.

Khép lại bằng 2 từ"Tan Vỡ"

Em không còn yêu tôi nữa em để lại trong tôi một khoảng trống mà có lẽ cần phải mất rất nhiều thời gian tôi mới có thể lấp đầy lại được hoặc có thể là không bao giờ.

Em xa tôi mà không mang theo tình yêu của tôi. Tôi căm ghét nó tại sao nó cứ mãi tồn tại trong tôi tới tận bây giờ giày vò tôi xé nát con tim mỏng manh và yếu đuối. Nó vẫn chiếm giữ một chỗ quá lớn trong trái tim tôi, trong trí óc tôi. Nó lớn dần khi tôi nhìn thấy những người bạn tôi vẫn đang hạnh phúc. Họ nhắn tin cho nhau, còn tôi điện thoại vứt xó. Nó vẫn vậy cái thứ tình yêu mà tôi dành cho em nó cứ lớn dần mỗi khi đêm xuống tôi nhớ em, nhớ rất nhiều.

Em đã vội lãng quên tình yêu này,

Tôi thầm gọi em, em có nghe thấy không.

Lạnh lùng và dứt khoát.

"em đã rời xa tôi."

Khoảng khắc ấy tôi hiểu rằng mình sẽ phải sống một mình với tình yêu của mình và ngày ngày phải bóp chết nó bằng mọi cách. Tôi đã coi như không quen bạn em tôi đã thử yêu thêm một người con gái khác thời gian đầu tôi đã hành hạ chính bản thân mình. Thật buồn là không thể, tôi không thể quên em, quên đi tình yêu một thời của tôi. Tôi đã không làm được!

Màn đêm yên bình và lặng lẽ đêm nay là thế nhưng biết đâu ngày mai sẽ ra sao lại mưa giông lại sấm chớp lại những nỗi nhớ về em vẫn luôn theo tôi.

Hy vọng một ngày mai sẽ yên bình và lặng lẽ như hôm nay. Vẫn bầu trời cũ, mặt trời cũ nhưng tôi hy vọng một ngày nào đó cơn gió lạ sẽ mang tình yêu của em trong tôi đi thật xa.

Gửi em tình yêu của tôi!
all2
Cán bộ trông trẻ
all2

Bài gửiTiêu đề: Re: CRY........ OR........SMILE   CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeTue Aug 24, 2010 11:07 am

Dok xong thay tren dau mjh bao nhju la sao...sao to,sao nho,sao xanh,sao do...oj nhju sao wa =)) =)) =)) =))
smile

smile

Bài gửiTiêu đề: Re: CRY........ OR........SMILE   CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeTue Aug 24, 2010 1:29 pm

uhm cảm động như thế mà bạn chỉ nói được như vậy thôi ah.............chán.....
KunSuSu

KunSuSu

Bài gửiTiêu đề: Re: CRY........ OR........SMILE   CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeWed Aug 25, 2010 3:41 pm

doc cung thay hay hay hay hay hay
chac day la tinh yeu dau tien cua anh chang trong chuyen hay sao ay nhi?
B-)
smile

smile

Bài gửiTiêu đề: Re: CRY........ OR........SMILE   CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeWed Aug 25, 2010 7:43 pm

uh đúng rồi đấy đó là mối tình đầu của anh ấy...........tui đọc cũng thấy cảm động
mà chớ trêu thay chị ta lại yêu chính bạn thân của anh ấy...........................
thật khổ cho anh ấy
SiêuNhân_TánGái

SiêuNhân_TánGái

Bài gửiTiêu đề: Re: CRY........ OR........SMILE   CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeWed Sep 01, 2010 9:13 am

noi den tu` kho?....thi` chang ai dau kho? = tui
http://www.langtu_12a1pro.org.vn
namke
Cán bộ trông trẻ
namke

Bài gửiTiêu đề: Re: CRY........ OR........SMILE   CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 8:07 pm

langtu_BK pro đã viết:
noi den tu` kho?....thi` chang ai dau kho? = tui
hic! ngứa.... :)) =))
https://www.facebook.com/profile.php?id=100001007928986
KunSuSu

KunSuSu

Bài gửiTiêu đề: Re: CRY........ OR........SMILE   CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeMon Sep 06, 2010 7:25 pm

di mua thuoc ve de
no noi ma giuc .......................... hjx
may kho kaj noi gj chu :( suot ngay an choi danh dien tu lam an eo gj dau
namke
Cán bộ trông trẻ
namke

Bài gửiTiêu đề: Re: CRY........ OR........SMILE   CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeMon Sep 06, 2010 8:38 pm

khổ vì chơi đây! chết vì chơi là cái chết dở hơi...:)) =))
https://www.facebook.com/profile.php?id=100001007928986
SiêuNhân_TánGái

SiêuNhân_TánGái

Bài gửiTiêu đề: Re: CRY........ OR........SMILE   CRY........ OR........SMILE I_icon_minitimeTue Sep 07, 2010 8:43 pm

smile đã viết:
uh đúng rồi đấy đó là mối tình đầu của anh ấy...........tui đọc cũng thấy cảm động
mà chớ trêu thay chị ta lại yêu chính bạn thân của anh ấy...........................
thật khổ cho anh ấy
toan nguoi gia nhan gia nghia~.her her,dung k anh em :)) B-) =((
http://www.langtu_12a1pro.org.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CRY........ OR........SMILE   CRY........ OR........SMILE I_icon_minitime

CRY........ OR........SMILE
Trang 1 trong tổng số 1 trang