FOREVER 12A1
Đăng Nhập nào.. ^^! Chém Gió cho vui nào :)
FOREVER 12A1
Đăng Nhập nào.. ^^! Chém Gió cho vui nào :)
FOREVER 12A1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FOREVER 12A1

Tình bạn Tình Yêu! Linh Tinh xà beng!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» Doremon- chế CF.tập 1
em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeby bethuivn Mon Jun 04, 2012 8:54 am

» Bài viết về " mẹ"
em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Fri Jul 22, 2011 12:13 pm

» AlBum Ảnh 12a1k2009 No1
em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Fri Jul 22, 2011 12:13 pm

» có sự kiện lạ nhé...@@
em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeby Admin Mon Jun 20, 2011 9:29 pm

» KIỂM LÂM CHỈ THẾ THÔI
em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Tue Jun 07, 2011 7:37 pm

» ai thất tình vao đây chém gió đê
em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Tue Jun 07, 2011 7:25 pm

» BÀI THƠ TÌNH CỦA BL HOÀNG NAM
em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeby Admin Wed Feb 23, 2011 11:27 am

» 12a1 img (new version 2010)
em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Thu Jan 20, 2011 8:22 pm

» con gai xau nua ne
em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Wed Jan 19, 2011 9:16 am

» Khi nào con trai thích con gái
em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeby SiêuNhân_TánGái Wed Jan 19, 2011 9:10 am

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Top posters
namke
em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) Emptyem mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_voting_barem mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) Empty 
SiêuNhân_TánGái
em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) Emptyem mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_voting_barem mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) Empty 
Admin
KunSuSu
meek_91
all2
QuangBL
êva
ADpr0
oriole12291

em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;))

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Cán bộ trông trẻ
Admin

em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) Empty
Bài gửiTiêu đề: em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;))   em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 10:42 pm

Mr Victor M
Allied Irish Bank London

Dear Friend.

I got your contact through the internet, as more and more business are turning online to sell their products and services, the internet has become the best place to do business. More importantly, coupled with my deep interest to invest in your country I have decided to reach you because presently i am in desperate need of a trust worthy foreign person for this proposal.

I am Mr Victor M Head of Finance with Allied Irish Bank London, In January 2007, one of my customer (foreigner) who was a consultant/Gold merchant in Ghana, made a numbered time Fixed Deposit, valued at U$10,600,000.00 Ten Million, Six hundred Thousand United States Dollars),for twelve (12) calendar months in my Bank.

Upon maturity, we sent a routine notification to his forwarding address but got no reply. After a month, we sent a reminder and finally we discovered from his contract employers that he is no longer on earth. It is possible that we may be tempted to make fortune out of our customer's situations when we cannot help it. The said fund is still in my Bank and the interest is being rolled over with the principal sum at the end of each year. In accordance with the Federal Law, at the expiration of (4) four years, the money will be revert to the ownership of the Government if none of his relative come for the claim.

Consequently, hence you are a foreigner I shall present you as the next of kin with my position in the bank to claim the said fund and the fund will be share in the ratio of 60% for me, 40% for you. I assured you there is no risk involved as i will use my position to secure approvals and Guarantee the successful execution of this transaction within 7-working days.

If this proposal interests you, let me know and I will send to you the Detailed Information's on how this business would be successfully transacted. Please include your private phone number for voice contact.

I Look forward to your urgent reply.

Mr Victor M.
http://chemgiohoi.com
all2
Cán bộ trông trẻ
all2

Bài gửiTiêu đề: Re: em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;))   em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeSat Jun 12, 2010 1:50 am

Sax!hju chet ljen...kaj nay may ljen he voj chj ong vang thu xem.hehe...
Admin
Cán bộ trông trẻ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;))   em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeSat Jun 12, 2010 6:01 pm

híc... Mail nói là bạn là người may mắn trong đợt quay số.. nhưng.......... =))
http://chemgiohoi.com
namke
Cán bộ trông trẻ
namke

Bài gửiTiêu đề: Re: em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;))   em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeSun Jun 13, 2010 7:38 am

theo tao dịch qua từ điển thì thằng gửi cho chú là một trưởng tài chính ngân hàng london đồng mình ailen ;)) nó cần chú nhận lời làm người chuyển tiếp để nó hớt một ít tiền của ngân hàng, xong phi vụ nó 60% chú 40% số tiền là $10,600,000 1 0 triệu 6 trăm ngìn đô!! :)) =)) hài vãi chưởng
https://www.facebook.com/profile.php?id=100001007928986
all2
Cán bộ trông trẻ
all2

Bài gửiTiêu đề: Re: em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;))   em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeSun Jun 13, 2010 1:46 pm

Wao...nhju wa' nhj? Vay thj xuc lun dj khoa t.ruj bao lop dj choj chuyen' hehe
namke
Cán bộ trông trẻ
namke

Bài gửiTiêu đề: Re: em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;))   em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitimeSun Jun 13, 2010 4:42 pm

đm thằng gửi thư!
https://www.facebook.com/profile.php?id=100001007928986
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;))   em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;)) I_icon_minitime

em mới nhận đc cái mail.. các bác chém cho em cái;))
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» lop minh chem nhieu cho~ qua.deo bjet vao cho nao ma chem ca>?
» ai thất tình vao đây chém gió đê
» Quanh đi quẩn lại có mỗi mấy ae zô chém.....chán rùi đấy...
» Tin nhan luc nua dem...!!!!
» Nguyen NHan Lam bai KEM